** ใจรัก **

HomeCalendarFAQSearchMemberlistUsergroupsRegisterLog in
Share | 

[Shave Asian] Kimasa Kam - DV0324f_T_h

View previous topic View next topic Go down 
AuthorMessage
Siampost

PostSubject: [Shave Asian] Kimasa Kam - DV0324f_T_h   Mon Aug 30, 2010 10:41 pm

น้องเบียร์ สาวไทยโกนขน เต้นโชว์ ทั้งรูป ทั้งคลิป ดูดด่วน!!

ต้องขออภัยด้วยครับ โพสต์ก่อนหน้านี้ที่ผมใส่ลิงค์ผิดไป
ทำให้เพื่อนๆดูรูปกันไม่ได้ ตอนนี้แก้ไขลิงค์เรียบร้อยแล้วครับ เชิญชมกันได้เลย
ถ้าชอบ เมนท์ขอบคุณให้กันซักนิดนะครับ

น้องเบียร์ หรือ Beer Berry ยังมีอีกหลายชื่อที่เทอใช้ในวงการครับ
เช่น Chen Pai Ling หรือ Kimasa Kam นะครับ แต่ชื่อจริงๆเทอคือเบียร์นี่แหละ
เทอเล่น hi5 ด้วยนะ ใช้ชื่อ Beer Berry เลย เมื่อก่อนผมเคยแอดเทอไว้
แต่ตอนนั้นยังไม่รู้เลยว่าเทอเป็นใคร ก้อคิดแค่ว่าผู้หญิงอะไรวะ น่าล่อชิบ
ไปๆมาๆ จนมาเจอรูปโป๊เทอในเนตนี่แหละ แต่พอกลับไปหา hi5 เทออีกที หาไม่เจอแล้วอะ
เพราะเทอเปลี่ยนชื่อ hi5 ไปแล้ว ไว้หาเจอเมื่อไหร่จะมาโพสต์บอกให้ทราบ
ถ้าจำไม่ผิด รู้สึกเทอจะเคยเข้าประกวด FHM Girl Next Door ปี 2008 ติด Top 100 ด้วยมั๊ง

ถ้ารูปเล็กไปขออภัย คลิ๊กที่รูปเพื่อดูรูปใหญ่ได้
กด Skip This Page เพื่อข้ามโฆษณา หรือติดตั้งโปรแกรมข้ามโฆษณาอัตโนมัติ อ่านที่นี่

See Full Gallery Click Here

Video Download
อ่านวิธีดาวน์โหลดไฟล์ ที่นี่ ครับ

[Shave Asian] Kimasa Kam - DV0324f_T_h Part 1
[Shave Asian] Kimasa Kam - DV0324f_T_h Part 2

Back to top Go down
View user profile
babyzero9

PostSubject: Re: [Shave Asian] Kimasa Kam - DV0324f_T_h   Mon Sep 02, 2013 11:03 am

thx kub
Back to top Go down
View user profile

[Shave Asian] Kimasa Kam - DV0324f_T_h

View previous topic View next topic Back to top 
Page 1 of 1

Similar topics

-
» Asian For You 124 Petchara.rar
» The most amazing video, we all have problems.
» The Video Chronology
» Any video/flash tutorials available for selenium?
» hilarious animal video